• ระบบมือถือ
    หลังจากดาวน์โหลดฝั่งไคลเอ็นต์ที่ด้านซ้ายของโค้ดสองมิติสแกนการเข้าถึงที่รวดเร็วไปยังเว็บไซต์
  • ตั้งเว็บไซต์เป็นหน้าแรก
  • Sina Weibo
  • Tencent Weibo
  • จดหมายไมโครอย่างเป็นทางการ
    การออกแบบดรีมสีฟ้าบัญชีสาธารณะอย่างเป็นทางการไมโครช่อง
    เพิ่มโหมด:
    1、ค้นหา: ไมโครสัญญาณ(www.tsg365.cn
    2、สแกน: สแกนด้านซ้ายของโค้ดสองมิติ
    "ความฝันการออกแบบสีฟ้า"
  • ลงทะเบียน
     ลืมรหัสผ่าน
     ลงทะเบียน
  • ขนาดจอกว้าง
  • เมนูเพิ่มเติม
    ดู: 100|ตอบกลับ: 5

Pegasus - EP.1 ครั้งแรกตอน 10 ขวบ

[คัดลอกลิงก์]

3

10

12

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

Rank: 1

เครดิต
    12
    • พลังน้ำใจ: 3
    • พลังดอร์: 5
    • ทอง: 0
    • พ้อยต์: 60
         สวัสดีครับ ... เรื่องที่ผมจะมาเล่าในวันนี้ เป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่ผม ได้มีอะไรกับผู้ชาย จนผมเลือกเดินทางนี้
         เรื่องมันก็มีอยู่ว่า ... เมื่อ 12 ปีก่อน บ้านผมทำอาชีพขายข้าวแกง ทุกเช้าผมจะช่วยแม่ขายของ และผมจะเดินไปส่งอาหารให้ข้างบ้านทุกวัน ผมขอไม่บอกชื่อเขานะครับ ผมจะเรียกเขาว่า อาแปะ อายุประมาณ 60 ต้นๆ ฟันไม่มีแล้ว อาแปะชอบกิน ต้มจืดผักกาดดองกระดูกหมู เวลาผมไปส่งอาหารให้แก แกเป็นคนทะลึ่ง ชอบคุย 18+ แต่แกเป็นคนตลก แกชอบให้ผมนวดให้แก แล้วแกก็จะให้เงินครั้งละ 20 บ. ทุกครั้ง
         จนมีอยู่วันหนึ่ง ... แกก็ให้ผมนวดให้ตามปกติ แต่ผิดปกติตรง อาแปะให้ผมขึ้นไปนวดห้องข้างบน ปกติแกจะให้นวดข้างล่าง ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไร ผมก็นวดตามปกติ ด้วยความเป็นเด็กขี้สงสัย ผมก็ถามอาแปะ อะไรกระดุ๊กกระดิ๊ก ในกางเกงครับ ผมถาม อาแปะบอกงู มันไม่กัดหรอกจับได้ ผมก็จับเล่นด้วยความสงสัย สักพักอาแปะก็ถามผม เอาเงินกินขนมไหม อาแปะให้ 200 บ. แต่มีอะไรแลกเปลี่ยน ด้วยความเป็นเด็กก็อยากได้เป็นธรรมดา ผมเลยถาม แลกกับอะไร ครับ  อาแปะแกก็บอกทำตามที่แปะบอกพอ ผมก็ตกลง อาแปะแกก็ถอดกางเกงออก ผมตกใจมาก งูตัวใหญ่ผมพูดออกมา ขนาดก็น่าจะ 5 นิ้วได้ แข็งแต่ไม่สุดเหมือนเด็กๆ อาแปะ ก็บอกให้ผม ดูดงูเหมือนไอติม ด้วยความอยากได้เงิน ผมก็ทำตามที่แปะบอก สักพักมันก็แข็งขึ้นเรื่อยๆ เริ่มมีน้ำเมือกๆ ไหลเข้าปากผม สักพัก อาแปะแกก็พูดขึ้นมา แก้ผ้าสิ ผมก็ทำตาม อาแปะก็เอานิ้วเขียตูดผม จังหวะนั้นผมขนลุกเลยครับ พอแกเอานิ้วยัด ผมร้องโอ๊ยเจ็บ แปะแกก็หยุดแหย่ แล้วแกก็พูดว่าอย่าบอกแม่นะ ผมตอบครับ แปะ ก็จับผมโก่ง เลียตูดผม จากเจ็บเริ่มเสียว จากเกรงๆเริ่มผ่อนคลาย แปะเริ่มเอาลิ้นแหย่รูตูดผม มันรู้สึกแปลกๆ เพลินๆ แปะเลียสักพัก แกก็เอาน้ำมันมะกอก ทางูของแก ถูตูดผม พอแกยัดเท่านั้นแหละ ผมร้องไห้เลยครับ มันเจ็บมาก แปะค่อยๆยัดเข้าไปทีละนิดแล้วซอยพอตูดเริ่มคลายแกก็ยัดเข้าไปอีกเรื่อยๆ ทำแบบนี้ซ้ำๆ จนยัดมิดด้าม จากที่ผมเจ็บก็เริ่มเสียว แปะเริ่มกระแทกเร็วขึ้น แรงขึ้น แกพยายามกดจมมิดโคน ผมจุกมาก แปะกระแทกสักพัก แกก็เหนื่อยให้ผมนั่งยองๆ แล้วขย่ม จังหวะนั้นผมขย่มแรงมาก จากเจ็บ เริ่มสนุก หยุดไม่อยู่ ของผมเริ่มแข็ง โด่ ผมขย่มแรงมาก แปะซี๊ดไม่หยุด สักพักแปะบอกลุกๆๆๆ แล้ว อมหัวงู ผมก็ทำตาม ผมอม แปะ ชักโคน สักพักน้ำพุ่งปี๊ด เยอะมาก เยอะจนล้น รสชาติมันๆ เหนียวๆ เค็มๆ แปะบอกค่อยๆกลืนให้หมด ลิ้มรสของมัน ผมก็ค่อยๆกลืน เลียรอบปากจนหมด แล้วแปะก็พาผมไปล้าง แล้วแปะก็ให้เงิน 200 บ. แล้วบอกผมอย่าบอกแม่นะ หลังจากนั้นทุกวันผมจะมาทำให้แปะ แต่ไม่ใช่ครั้งเดียวแบบนี้แน่นอน นี่ก็เป็นประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิตผม ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะครับ EP. ต่อไปก็ขอให้ติดตามนะครับ ทุกเรื่องที่ผมเล่าคือเรื่องจริงทั้งหมดขอบคุณครับ

3

10

12

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
    12
     เจ้าของ| โพสต์ 15-4-2018 17:19:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    Ep.2 ติดตามด้วยนะครับ คนที่ 2 ที่ได้เย็Eผม

0

3

1739

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
    1739
    • พลังน้ำใจ: 224
    • พลังดอร์: 3787
    • ทอง: 136
    • พ้อยต์: 19409
    โพสต์ 15-4-2018 18:32:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    รออ่านนะคับ

0

11

5

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
    5
    • พลังน้ำใจ: 0
    • พลังดอร์: 22
    • พ้อยต์: 42
    โพสต์ 15-4-2018 21:39:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณคร้าฟ

4

877

355

เครดิต

วีไอพีตลอดชีพ

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
    355
    • พลังน้ำใจ: 6
    • พลังดอร์: 1338
    • พ้อยต์: 2234
    โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
    รอติดตามเลยฮะ

ขอบคุณครับ

3

10

12

เครดิต

ฮีโร่ LV.1

เครดิต
    12
     เจ้าของ| โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
    Ep. 2 ลงให้แล้วนะครับ
    ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 23-4-2018 08:53 , Processed in 0.564536 second(s), 23 queries , Gzip On.