• ระบบมือถือ
    หลังจากดาวน์โหลดฝั่งไคลเอ็นต์ที่ด้านซ้ายของโค้ดสองมิติสแกนการเข้าถึงที่รวดเร็วไปยังเว็บไซต์
  • ตั้งเว็บไซต์เป็นหน้าแรก
  • Sina Weibo
  • Tencent Weibo
  • จดหมายไมโครอย่างเป็นทางการ
    การออกแบบดรีมสีฟ้าบัญชีสาธารณะอย่างเป็นทางการไมโครช่อง
    เพิ่มโหมด:
    1、ค้นหา: ไมโครสัญญาณ(www.tsg365.cn
    2、สแกน: สแกนด้านซ้ายของโค้ดสองมิติ
    "ความฝันการออกแบบสีฟ้า"
  • ลงทะเบียน
     ลืมรหัสผ่าน
     ลงทะเบียน
  • ขนาดจอกว้าง
  • เมนูเพิ่มเติม
    ดู: 106|ตอบกลับ: 5

ฟันชายแท้ตัวเล็กข้างร้าน copy

[คัดลอกลิงก์]

406

1141

1688

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
    1688
    • พลังน้ำใจ: 411
    • พลังดอร์: 1850
    • ทอง: 0
    • พ้อยต์: 4633
    สวัสดีครับเพื่อนๆ ตอนนี้ผมอายุ 28ปีครับ ทำงานเป็นพนักงานขายสิ้นค้าอยู่ที่ห้างแห่งหนึ่งผมเป็นผู้จัดการร้านแล้วครับ ดังนั้นผมก็จะมีเวลาว่างมากกว่าพนักงานคนอื่นนิดหน่อยปกติผมจะว่างช่วงบ่าย 2 ถึง 4 โมงเย็น ผมเลยใช้เวลาช่วงนี้ออกกำลังกายเพราะถ้าเป็นช่วงเย็นคงไม่สะดวก กว่าจะเลิกงานเก็บร้านเคลียร์บิล ก็ดึกแล้วจะให้ไปฟิตเน็ตก็ไม่ใช่ทางถนัด ผมชอบออกกำลังกายตามสวนสุขภาพมากกว่ากิจกรรมที่ผมใช้ออกกำลังกายเป็นประจำคือการไปเดินขึ้นเขามันได้เหงื่อแล้วก็ได้กล้ามเนื้อดี ผมก็จะไปช่วงเวลานี้ของผมเป็นประจำทุกวันและวันนี้ก็เป็นจุดเริ่มต้นของเหตุการณ์เสียวๆที่คุณๆรอคอย

ตลอดสัปดาห์ที่ผ่านมาตอนที่ผมไปออกกำลังกาย ผมได้เจอกับพี่คนหนึ่ง ชื่อพี่บีสเขาเป็นแฟนของผู้จัดการร้านกิ๊ฟช็อปข้างร้านที่ผมทำงาน เรารู้จักกันดีครับเพราะพี่เขาก็จะไปรับแฟนเขาตอนปิดร้านบ่อยๆ เราก็เลยได้มีโอกาสคุยกันเป็นปกติพี่บีสเป็นผู้ชายร่างเล็ก อายุ 36 ปีแล้ว แต่ยังดูเด็กมาก น่ากินสุดๆ พี่เขาสูงแค่160 นิดๆ เอง ถ้าเทียบกับผู้ชายสมัยนี้ ถือว่าคอนข้างเตี้ยเลยน้ำหนักไม่น่าจะมากนัก เพราะตัวพี่เขาค่อนข้างเล็ก แต่เรื่องของสัดส่วนกล้ามเนื้อไม่พูดถึงไม่ได้เลย เพราะมันดูดีมาก กล้ามเนื้อสมส่วนสุดๆ ไม่มากไม่น้อยเกินไปเพราะพี่เขาเป็นนักวิ่งครับ ที่ผมรู้เพราะ ทุกวันตอนที่พี่เขาไปรับแฟนเขาจะใส่ชุดออกกำลังกายเสมอ ผมก็เลยได้พูดคุยถามไถ่ จนได้รู้เรื่องพี่เขานี่แหละผิวของพี่บีสไม่ขาวมาก ออกเหลือง แล้วก็คล้ำนิดๆ คงเพราะไปแข่งวิ่งตากแดดบ่อยเวลาเขามารับแฟน ผมมักจะชอบมองแผงอกเขาเสมอ เพราะมันแนบกับเสื้อเห็นเป็นรูปชัดเจนหัวนมเด่นสง่าชี้หน้าผมตลอด กล้ามแขนพองานแบบไร้ไขมันขานั้นก็ดูแข็งเกร็งด้วยกล้ามเนื้อลูกโต และที่สำคัญหว่างขาตรงจุดยุทธศาสตร์ก็เด่นผงาดเหมือนกึ่งแข็งตัวเสมอผมคิดในใจมาตลอดว่า ถ้าสักวันได้เห็นสัดส่วนพี่เขาแบบเต็มตา จะเป็นยังไงแต่โอกาสมันค่อนข้างน้อยมากเลยครับ เพราะพี่เขามีแฟนแล้วแล้วเขาก็ไม่ได้มองผมแบบนั้นด้วย

406

1141

1688

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
    1688
     เจ้าของ| โพสต์ 11-4-2018 15:10:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ย้อนกลับไปถึงตอนออกกำลังกายช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมเจอพี่บีสบนเขาทุกวันเลยครับปกติพี่เขาจะไม่มาวิ่งขึ้นเขานะ จะวิ่งทางราบมากกว่า พอเจอหน้ากันก็เลยถามได้คำตอบมาว่า เดือนหน้าเขาจะลงแข่งรายการใหญ่ตอนนี้เลยต้องเรียกกล้ามเนื้อขาหน่อยแล้วการวิ่งขึ้นเขาก็ทำให้ร่างกายสร้างกล้ามเนื้อได้ดีแล้วก็ทำให้หัวใจทำงานเต็มที่แข็งแรงขึ้นด้วย เราก็เจอกันทุกวันครับยิ้มให้กันตาประสาคนรู้จัก แต่ก็ไม่ได้มีอะไรมากมายแต่ผมมักจะวิ่งตามหลังพี่เขาเสมอ เพื่อจะได้มีโอกาสมองดูพี่เขาแบบเต็มตาได้มองต้นขาที่กำยำ แล้วก็แก้มก้นที่แข็งเกร็ง แบบไร้ไขมันโดยสิ้นเชิงผมแอบมองพี่เขาอยู่หลายวัน สามวันผ่านไป วันนี้ช่วงที่กำลังจะถึงยอดเขาพี่บีสหันหลังมามองผม แล้วใช้สายตาสงคำถาม ผมตกใจมาก แต่ก็วิ่งต่อไปจนถึงยอดเขาพี่บีสเดินเขามาหาแล้วถามผมว่า “แอบมองก้นพี่เหรอ เห็นแอบมองมาหลายวันแล้วคิดไรกับพี่เปล่าเนี่ยะ หรือน้องเป็นเกย์”...ผมได้ยินแบบนั้นก็ตกใจมาก ได้แต่แกล้งหอบหายใจแรงเพื่อกลบเกลื่อนอาการพิรุธ และก็ถ่วงเวลาเพื่อคิดหาคำที่จะตอบ สักพักผมก็ตอบไปว่า “พี่จะบ้าเหรอคนวิ่งก็ต้องมองไปข้างหน้าสิ แล้วผมก็วิ่งหลังพี่ จะให้ผมมองอะไรที่ไหนหล่ะพี่คิดมากไปเปล่าเนี่ยะ” พี่บีสสวนกลับมาว่า “เออๆ พี่คงคิดมากไปเองแหละ” จากนั้นเราก็วิ่งกลับลงไปอีกรอบระหว่างที่กำลังจะวิ่งขึ้นมาอีกรอบ ฝนเจ้ากรรมก็ตกลงมาผมกำลังจะเร่งสปีทเพื่อให้ถึงยอดเขาเร็วๆ แต่พี่บีสเรียกเอาไว้ก่อนบอกว่าอย่าตากฝนแบบนี้ ฝนหนาวๆแบบนี้ทำให้กล้ามเนื้อบาดเจ็บได้ง่าย ผมก็เลยวิ่งกลับลงไปแล้วผมก็วิ่งไปที่รถ พี่พีสก็ตามไปติดๆ แล้วเปิดประตูรถเข้ามานั่งหลบฝนด้วยกันฝนไม่มีท่าทีจะหยุดเลย ผมก็เลยบอกพี่บีสว่า เดี๋ยวผมจะกลับคอนโดไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน แล้วจะกลับไปทำงานต่อ พี่บีสหันมาตอบ “เอ้าไอ้นี้จะทิ้งกันแบบนี้เลยเหรอ” ผมเลยตอบกลับไปว่า “พี่ก็กลับบ้านพี่สิ แล้วค่อยไปรับแฟนพี่ทีหลัง”พี่บีสทำหน้าเอ๋อๆใส่ผม แล้วพูดว่า “นนท์รู้เหรอว่าบ้านพี่อยู่ไหน” ผมทำหน้างงแล้วก็คิดขึ้นมาได้ เราไม่เคยพูดถึงเรื่องที่พักกันเลยก็เลยไม่รู้บ้านพี่บีสอยู่ไหน “เออวะพี่ ขอโทษครับ ผมไม่เคยถามพี่เลยนิหว่า”พี่บีสยิ้มแล้วก็ตอบมาว่า “ถ้าให้พี่กลับบ้านแล้วมารับแตนนะ กูโดนด่าแน่”ผมนิ่งคิดสักครู่ “งั้นพี่ไปคอนโดผมไหม” พี่บีสตอบมาแบบไม่คิด “เออได้” ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะคิดแค่อยากอาบน้ำ เพราะเดี๋ยวไม่สบาย ไปทำงานไม่ได้ พออ่านมาถึงตรงนี้ คุณๆหลายๆคนคงจะเดาเรื่องออกกันแล้วสิ ว่ามันจะเป็นยังไง มันก็จะเป็นอย่างที่คุณๆเคยอ่านเคยเจอมานั่นแหละ ผมขับรถมาประมาณ 5 นาทีก็ถึงคอนโด ฝนตกหนักจนแทบมองไม่เห็นทางเลยคงจะตกอีกยาว พอถึงห้อง ผมก็หยิบผ้าเช็ดตัวโยนให้พี่บีสแล้วก็ชี้ทางไปห้องน้ำให้เขา เขาก็เข้าไปอาบน้ำ ส่วนผมก็หาผลไม้ในตู้เย็นกินออกไปนั่งมองฝนตกที่ระเบียง ยังไม่ได้เปลี่ยนชุดนะสักพักพี่บีสก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ ในมือถือเสื้อผ้าที่เปียกฝนแถมยังเอากางเกงใสรอสโซ่สีฟ้าของยางวางมาข้างบนอีก แสดงว่าตอนนี้ตัวพี่เขามีเพียงผ้าเช็ดตัวเท่านั้น ผมกำลังจะหยิบแอปเปิ้ลเข้าปากหันไปเห็นพี่เขาเดินออกมาพอดี ผมนี้ตาค้างเลย

406

1141

1688

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
    1688
     เจ้าของ| โพสต์ 11-4-2018 15:10:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ข้างในตัวพี่บีสขาวมากผิวเนียนใส เห็นรอยไหม้จากแดดตัดตรงตรงแขนจางๆ มีน้ำเป็นหยดๆเกาะตามตัวหน้าอกเป็นรูปชัด หัวนมคล้ำๆ แต่ดูเซ็กซี่มาก มีซิกแพคเป็นลูกชัดกลืนหายเข้าไปใต้ผ้าเช็ดตัว และที่เป้านูนและตุงจนเห็นได้ชัดมาก พี่บีสตะโกนใส่ผม“เห้ยนนท์ มึงมองขนาดนั้น จะแดกกูแทนแอปเปิ้ลเหรอไงวะ เครื่องซักผ้าอยู่ไหนพี่จะเอาเสื้อผ้าไปซัก นนท์ก็ไปอาบน้ำได้แล้ว จะได้ถอดเสื้อผ้ามาซักพร้อมกัน”ผมต้องละสายตาเผลอกัดแอปเปิ้ลพลาดจนกัดปากตัวเองร้องโอ๊ย... พี่บีสหัวเราะลั่น“สมน้ำหน้า มองยังกะจะแดกกู” ผมเลยต้องแก้ตัวไปว่า “เปล่านะพี่ ก็แค่ผิดคาดเห็นตัวพี่เล็กๆ ไม่คิดว่าอะไรๆจะใหญ่ขนาดนี้”ผมทำหน้าทะลึ่งกลบเกลื่อนแล้วก็วิ่งไปเปลี่ยนเสื้อผ้าออก เดินกลับมาที่ระเบียงซึ่งพี่บีสกำลังยืนมองฝนอยู่ นี้มันพระเอกเอ็มวี่ ไม่ก็พระเอกหนังเกาหลีชัดๆแผ่นหลังเป็นกล้ามเนื้อที่สวยงาม ดูอบอุ่นมาก แทบอยากจะเดินเขาไปกอดแต่ต้องห้ามใจไว้ กลัวโดนพี่เขาเอาไปประจารที่ทำงาน อายเขาตาห่า “พี่บีสเอาเสื้อผ้าพี่มา เดี๋ยวผมเอาไปลงเครื่องเอง” พี่เขาก็โยนเสื้อผ้ามาให้ผมแต่กางเกงในเจ้ากรรมดันลอยขึ้นมาอยู่บนหน้าผม “เห้ยนนท์พี่ขอโทษวะ มันพลาด 555+อย่าติดใจกลิ่นพี่แล้วกัน” ผมทำหน้าเหยเก ทั้งๆที่กลิ่นแมร่งดีซิบหายแล้วก็เดินเอาเสื้อผ้าไปลงเครื่อง ก่อนจะเข้าไปอาบน้ำพี่บีสนั่งกินแอปเปิ้ลแทนที่ผมอยู่ ระหว่างอาบน้ำ จิตใจผมคิดเตลิดไปไหนต่อไหนกลิ่นกางเกงในติดจมูก ชวนให้อารมณ์ผมกระเจิง ควEแข็งชูชัน คิดอยากจะฟันชายแท้แล้วสิผมคิดแผนอะไรไม่ออก แล้วก็ไม่อยากทำแบบที่พี่เขาไม่เต็มใจ ก็เลยตัดสินใจแบบว่าเป็นไงเป็นกันวะ ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ ทั้งๆที่ควEยังแข็งโด่เดินออกมาปลดผ้า แล้วก้เช็ดตัวที่หน้ากระจก พี่บีสหันมาเห็นพอดี “เห้ยนนท์ไม่คิดจะอายพี่บ้างเหรอวะ” ผมไม่พูดอะไร หันหน้าไปหาพี่บีส เอาควEชี้หน้าพี่เขา“สาดดนนท์ ควEแข็งอีกนะเมิง สงสัยกลิ่นเกงในพี่ทำเอ็งอยากซะแล้วมั้ง 5555” ผมไม่ได้ตอบอะไรยืนเช็ดตัวต่อไป แล้วก็ไปหยิบเสื้อผ้าที่เครื่อง ออกมาตากที่ระเบียงแบบล่อนจ่อนควEแข็งโด่อย่างนั้น พี่บีสไม่ได้มองตลอด หลบตา แต่ก็แอบมองบ้างพี่เขาหลบเขามานั่งที่เตียงแล้วก็เปิดทีวี ผมก็ไม่สนใจเดินไปเดินมา ตากผ้าจนเสร็จแล้วผมก็เดินมาหยุดตรงหน้าพี่บีส “พี่บีส ผมเป็นเกย์วะ แล้วก็ชอบพี่อยู่ด้วย”พี่บีสไม่ได้มองหน้าผม แต่มองควEผม ไม่ได้พูดอะไร ผมเลยพูดต่อ “ผมขอพี่ได้ไหม”ไม่มีคำตอบใดๆ สายตาพี่บีสมองไปที่จอทีวี หน้านิ่งเหมือนคนกำลังคิดอะไรในใจผมไม่รอคำตอบแล้ว เพราะความกระหายอยากมันเต็มที่มาก ผมผลักตัวพี่บีสลงบนที่นอน“เห้ยนนท์” พี่บีสเรียกชื่อผมด้วยเสียงที่ดุดัน สายตามองแบบตั้งตำถามแต่ร่างกายไหวเอนตามแรงผลักผม ผมกระโดดขึ้นค่อมทับตัวพี่บีส พี่เขาดิ้นแต่ไม่ไหวเพราะผมตัวใหญ่กว่า แล้วก็ก็ใช้สายตาดุดันมองที่หน้าผม “เห้ยนนท์ หยุดเลยนะพี่ไม่ใช่เกย์ พี่ไม่ชอบอะไรแบบนี้” ผมมองหน้าทำสายตาอ้อนวอนแล้วค่อยๆเลื่อนตัวเองลงมาให้ก้นมันถูกับควEพี่บีส ได้ผลครับ ควEพี่เขาเริ่มสู้แข็งขึ้นมานิดๆ ผมเลยบี้ต่อไป “เห้ยนนท์” พี่บีสดุผมอีก แต่ผมไม่หยุด จนพี่เขาใช้มือทั้งสองข้างจับขาผมบีบแน่นทำหน้าเหยเก ผมเลยบี้ต่อจนควEพี่เขาแข็งเต็มที่ พี่เขาผ่อนมือที่บีบขาผมออกถอนหายใจ “ตามสบาย อยากทำอะไรก็ทำ”

406

1141

1688

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
    1688
     เจ้าของ| โพสต์ 11-4-2018 15:11:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    เหมือนทางสว่างสวรรค์เปิดผมเลยค่อยๆปลดผ้าเช็ดตัวพี่บีสออกตอนนี้พี่บีสนอนเปลือยเปล่าบนเตียงสีขามนุ่มๆของผม  มือขัดหนุนหัว นอนหัวหน้ามองไปที่ระเบียงผมขึ้นค่อมพี่บีสอีกครั้ง ไซร้ซอกคอพี่เขาลงมา แล้วก็เลียที่รักแร้ทั้งสองข้างเสียงพี่บีสหายใจแรง ตอนนี้หลับตาปี่เลย ผมก็เลยไล่ไซร้ต่อมาที่หัวนม หัวเล็กๆแต่แข็งเป็นไตรอแล้วผมเลียๆดูดๆ สลับซ้ายขวา พี่บีสทนเสียวไม่ไหว เอามือมาจับหัวผมขยี้ไปมาพยายามดันหัวผมให้ลงไปอมควEพี่เขา แต่ผมปัดมือพี่เขาออก เลียดูดหัวนมต่อไป จับแขนพี่เขาล็อคแล้วก็ไซร์รักแร้อีกพี่บีสดิ้นพล่าน บิดตัวไปมา ครางอื้ออ้าในลำคอตลอดเลย ผมเลียร่องอกลงมาเรื่อยๆควEพี่เขากระดกชนหน้าออกผมงึกๆ มีน้ำเงี่ยนเยิ้มๆบางแล้วผมเลียกล้ามหน้าท้องพี่เขาสลับไปมาก่อนจะวนรอบสะดือ และลากลงไปที่หัวเน่าขนหมอยพี่เขาไม่มากเท่าไหร่ ตรงเรียงกันเป็นระเบียบมาก ผมไซร้หัวเหน่าอยู่สักพักก่อนจะบรรจงเอาควEเข้าปาก ควEพี่บีสใหญ่ครับ ไซร์ 54 นิดๆ ตรง ยาว หัวบานใหญ่สีออกคล้ำหน่อยๆ คงเพราะใช้งานมาพอสมควร ที่ไข่ไม่มีขนเลยเนียนเลี้ยง และหดอยู่ผมเล่นกับควEพี่เขาอยู่นานมาก ก็มันอร่อยนิครับ ลงมาเล่นกับไข่บ้างแล้วก็เลียง่ามขาลากยาวลงไปถึงรูตูด พี่บีสกระดกก้อนขึ้นรับเป็นอย่างดีไม่มีเสียงอะไรนอกจากอื้ออ้าตลอดเวลา ผมยกก้นพี่เขาขึ้นแล้วก็ใช้ลิ้นเลียตกรูมันขมิบรับเพราะความเสียวดีมาก ผมใช้น้ำลายป้ายที่ปากรู แล้วลองใช้นิ้วกดๆพี่บีสขยับก้นหนี ผมจึงขึ้นมาอมควEอีกครั้ง แล้วก็ใช้มือพยายามเหย่เข้าไปในรูพี่บีสเอามือกดหัวผม แต่ก็พยายามบิดตัวหน้าไม่ให้ผมเล่นรูผมละจากควEไปเลียรูอีกครั้ง คราวนี้ใช้น้ำลายหนักๆ ก่อนจะไซร้กลับขึ้นไปที่หัวนมแล้วก็ใช้ข้างผมแหกขาพี่เขาออก “ไม่เอานะนนท์ พี่ไม่เคย ไม่เอานะ อย่าทำแบบนั้น”ผมจัดควEกับรูพี่เขาให้อยู่ในตำแหน่งที่จะเข้ากันได้ ใช้ขาล็อคไว้ไม่ให้พี่เขาขยับได้ไซร้คอ และหัวนม พร้อมๆกับพยายามดันควEเข้าไป ควEผมไม่ใหญ่ครับ ถุง 49 คับนิดๆแต่ค่อนข้างยาว พี่เขาครางพร้อมบอกเจ็บ พยายามดิ้นหนีแต่ผมก็ใช้แรงเท่าที่มีดันควEเข้าไปจนพ้นหัว พี่บีสร้องโอ๊ยผมหยุดนิ่งแช่ไว้แล้วค่อยๆดันต่อ พี่บีสไม่ขัดขืน นอนน้ำตาไหล แต่ดูผ่อนคลายขึ้นผมดันต่อจนสุด ก็ขยับตัวมา เอาขาพี่บีสพาดบ่า แล้วก็เริ่มขยับพี่เขาเอามือมาดันไม่ให้ผมซอย แต่เข้ามาขนาดนี้แล้ว มีรึผมจะปล่อย ดูหน้าพี่เขาเจ็บปวดมากผมพยายามจะซอย แต่ก็ไม่ไหว มันฟิตมากครับ ขยับแทบไม่ได้ รัดจนปวดควEผมเลยถอนควEออก แล้วไปหยิบเจลที่โต๊ะมาทาควEแล้วก็รูพี่บีส พี่เขานอนตะแคงอยู่ผมเลยจบพี่เขานอนคว้ำ แล้วนอนทับเอาควEยัดลงรูทันที มันเข้าง่ายกว่าเดิมแต่ยังฟิตมาก ผมขยับซอยช้าๆ จนดูเหมือนพี่เขาผ่อนคลายแล้วเลยจับเอวพี่เขาขึ้นมาในท่าหมา แล้วก็ซอยเต็มที่ พี่บีสร้องระงมทั้งเจ็บทั้งเสียว“นนท์พี่จะแตกวะ” ผมเลยบอกไปว่า “เสียวก็ร้องเลยพี่ อยากแตกก็แตกเลยครับ”ผมซอยต่อสักพัก พี่บีสร้องอ้า น้ำพุ่งลงที่นอนผมเลย แล้วพี่เขาก็ฟุบลงตูดรัดควEผมจนแทบอยากจะแตกตาม แต่ผมยังอยากสนุกกว่านี้อีกเลยต้องหยุดแช่ไว้รอจนกว่าพี่เขาจะผ่อนคลายไม่ขมิบอีก พอแตกเสร็จ พี่บีสบอกให้ผมเอาออกผมก็ว่าง่าย พอเอาควEออกจากรูแล้ว ผมก็จับตัวพี่เขาพลิกให้นอนหงายแล้วไปไซร้คอพี่เขา ลงมาที่หัวนมอีก เพื่อปลุกความเงี่ยนในตัวเขา แต่มันยากครับที่จะให้ชายแท้เคลิ้มตามอีกรอบ

406

1141

1688

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

เครดิต
    1688
     เจ้าของ| โพสต์ 11-4-2018 15:11:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ผมเลยเปิดหนังโป๊เอวีให้พี่เขาดูแล้วก็กลับไปเล้าโลมที่ตัวพี่เขาอีก “นนท์พอเถอะ พอแค่นี้แหละ”ผมได้ยินน้ำเสียงอ้อนวอน แต่ผมก็ไม่หยุด เพราะผมคิดว่าถ้าพี่เขาจะไม่เล่นด้วยจริงๆ ป่านนี้เขาคงลุกไปอาบน้ำแล้ว คุณๆว่าจริงไหมผมเล้าโลมต่อ เสียงหนังเอวีก็ได้อารมณ์เหลือเกิน ผมสังเกตเห็นพี่เขาหลับตาครางอื้ออ้าอีกแล้ว ผมจึงรุกหนักขึ้น ไซร้แบบรุนแรงขึ้นพี่เขาคล้อยตามอย่างว่าง่าย เมื่ออารมณ์ได้ที่ผมก็จัดการเสียบพี่เขาในท่านอนหงายอีกรอบ ครั้งนี้พี่เขาดูไม่เจ็บมันเข้าง่ายกว่าครั้งที่แล้วมาก แล้วก็ซอยง่ายขึ้นนิดหน่อย ผมไม่รออะไรแล้วตั้งหน้าตั้งตาซอย ดูพี่บีสเสียวซ่าน ดิ้นพล่านตลอดเลย มือจิกผ้าห่มแน่นผมเร่งซอยสักพัก ก็กระแทกเน้นๆแรงๆ เพราะน้ำผมใกล้จะแตกแล้วผมร้องครางให้พี่บีสรู้ ว่าผมจะเสร็จ เขาก็ร้องครางตามมาติดๆสักพักน้ำพี่เขาพุ่งออกมาอีกรอบ ผมเลยต้องรีบเสร็จตาม ตูดพี่เขารัดจนผมซอยไม่ได้ต้องแช่ไว้ให้มันตอดเอง แล้วผมก็ร้องอ้าดังๆ บอกถึงการถึงฝั่งอย่างตั้งใจสักพักผมถอนควEออก แล้วนอนลงข้างพี่เขา ไม่มีคำพูดหรือการสนทนาใดๆแล้วมือถือผมก็ดังขึ้น ลูกน้องที่ร้านโทรมาตาม บอกว่ามีสิ้นค้าต้องจัดการด่วนผมคุยโทรศัพท์อยู่ที่ระเบียง พี่บีสลุกไปอาบน้ำ แล้วก็มานั่งรอที่เตียงผมคุยเสร็จก็เข้าไปอาบน้ำ พร้อมจัดการหาชุดกีฬาของผมให้พี่เขาใส่แทนชุดเขาระหว่างนั้นไม่มีการสนทนาใดๆ มันดูอึดอัดมาก ผมมาส่งพี่เขาเอารถที่เก่าแล้วผมก็รีบจัดการงาน จนถึงเวลาเลิกงาน พี่บีสก็มารับพี่แตน ทุกอย่างดูเป็นปกติก่อนจะกลับพี่แตนแวะมาหาผมบอก “ขอบคุณนะที่ช่วยดูแลแฟนพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาชุดมาคืนให้”ผมเดาว่าพี่บีสน่าจะเล่าเรื่องเปียกฝนให้พี่แตนฟังหลังจากนั้นมาผมก็ไม่เจอพี่บีสบนเขาอีกเลย แกมารับพี่แตนทุกวันแต่ไม่ได้คุยอะไรกันกับผม บรรยากาศระหว่างผมกับพี่เขาดึงกันมาเกือบ 10 วันได้แล้ววันที่ 11 ผมก็เจอพี่เขาบนเขาอีก พี่เขาขอคุยกับผม “นนท์พี่ขอโทษที่ทำให้อึดอัด พี่ไม่รู้มันเกิดขึ้นได้ไง” ผมรู้สึกดีขึ้นมากที่พี่เขาคุยกับผม “ผมต่างหากที่ต้องขอโทษ ที่ทำอะไรแบบนั้นกับพี่ พี่ไม่โกรธผมนะ”พี่บีสยิ้ม “อืม...ช่างมันเถอะ พี่เองก็รู้สึกแปลกเหมือนกันถ้าวันนั้นพี่ไม่อยากเล่นด้วย ก็แค่ลุกหนีออกจากห้องมาก่อนก็ได้ แต่ก็ไม่รู้ทำไมถึงได้ปล่อยให้มันเกินเลยไปขนาดนั้นอย่างไงก็ปล่อยให้เรื่องมันจบลงตรงนั้นแล้วกันนะถือว่ามันไม่เคยเกิดขึ้นก็แล้วกัน” ผมยิ้มรับ “ได้ครับพี่แต่ที่ผมชอบพี่นั้นเรื่องจริงนะ แต่ผมก็เข้าใจครับ แค่พี่ไม่โกรธผมก็พอ ผมโอเคแล้ว”หลังจากการสนทนาจบลง ทุกอย่างกลับเข้าสู่ภาวะปกติหลังจากวันนั้นพี่บีสกับผมก็สนิทกันมากขึ้น ทุกวันหลังออกกำลังกายเสร็จพี่เขาก็จะแวะมาขออาบน้ำที่คอนโดผม พี่เขาชอบแก้ผ้ายั่วผม ให้ผมควEแข็งเล่นแต่เราไม่ได้มีอะไรกันนะครับ ผมเคยพยายามจะเอาพี่เขาอีก แต่พี่เขาบอกว่า“อย่าคิดอย่างนั้นนะนนท์ ถ้ามีอีกรอบ คนทั้งห้างได้รู้แน่”ผมเชื่อว่าพี่เขาทำได้จริง ไม่ใช้การขู่แน่ ผมก็เลยต้องห้ามใจปล่อยให้ควEแข็งเดินแกว่งไปแกว่งมา แล้วก็เก็บเอาภาพที่พี่บีสเปลือยกายเอามาไว้ชักว่าวทุกวัน.

0

1438

489

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
    489
    • พลังน้ำใจ: 0
    • พลังดอร์: 1686
    • พ้อยต์: 3168
    โพสต์ เมื่อวานซืน 10:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ
    ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-4-2018 08:11 , Processed in 0.062872 second(s), 23 queries , Gzip On.