• ระบบมือถือ
    หลังจากดาวน์โหลดฝั่งไคลเอ็นต์ที่ด้านซ้ายของโค้ดสองมิติสแกนการเข้าถึงที่รวดเร็วไปยังเว็บไซต์
  • ตั้งเว็บไซต์เป็นหน้าแรก
  • Sina Weibo
  • Tencent Weibo
  • จดหมายไมโครอย่างเป็นทางการ
    การออกแบบดรีมสีฟ้าบัญชีสาธารณะอย่างเป็นทางการไมโครช่อง
    เพิ่มโหมด:
    1、ค้นหา: ไมโครสัญญาณ(www.tsg365.cn
    2、สแกน: สแกนด้านซ้ายของโค้ดสองมิติ
    "ความฝันการออกแบบสีฟ้า"
  • ลงทะเบียน
     ลืมรหัสผ่าน
     ลงทะเบียน
  • ขนาดจอกว้าง
  • เมนูเพิ่มเติม
    ดู: 648|ตอบกลับ: 5

ติดใจควEเพื่อน 2

[คัดลอกลิงก์]

22

61

357

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
    357
    • พลังน้ำใจ: 22
    • พลังดอร์: 157
    • ทอง: 50
    • พ้อยต์: 594

ที่ปากผมก้มีน้ำควEไอ้เนยกับไอ้ป่านย้อยออกมาเพราะเก็บกินไม่หมด แล้วพวกมันก็ไปนั่งดูผมโดนเพื่อนคนอื่นรุมแล้วกินเหล้าต่อ ไอ้เติ้ลเข้ามาเย็Eผมต่อในตูดผมมีทั้งเหล้าทั้งน้ำควEไอ้จั๊บอยู่แล้วจึงเข้าได้ไม่ยาก ต่อมา"ไอ้เจมส์กับไอ้อาร์ม"เดินเข้ามาให้ผมดูดควEต่อ ไอ้พวกนี้ก้รุุมเย็Eผมไปเรื่อยๆ ควEไอ้เติ้ลไล่กับไอ้โจคือ 6 นิ้วกว่าๆ แต่ของไอ้อาร์มนี้สิ 7*5 แล้วไอ้เจมส์ก็ 6*9 เวลาผ่านไปไอ้อาร์มกับไอ้เจมส์กระฉูดน้ำควEพวกมันอีกสองคนใส่ปากลงคอผมไปแล้ว"ไอ้แมนกับไอ้โต้"ก็เข้ามายัดควEเข้าปากผมต่อไอ้แมนกับไอ้โต้ประมาณ 7 นิ้วทั้งคู่ทำให้ผมต้องอมสองควEทีเดียว ไอ้เติ้ลที่เย็Eผมอยู่คงใกล้เสร็จมันเร่งซอยถี่ยิบแล้วกระตุกควEกระฉูดน้ำใส่รูผม "ไอ้โอม"เข้ามาเย็Eตูดผมต่อ แล้วก็ต่อจากไอ้โอมก็เป็น"ไอ้ฟ่าง"ไอ้โอมเย็Eได้อารมณ์มากเพราะหน้าตามันจะดูเงี่ยนมากเวลาเย็E ไอ้ฟ่างหุ่นดีมากแน่นน่าฟัดเย็Eผมแต่ละทีดังป๊าปๆเลย พอไอ้สองคนนี้เสร็จแล้ว"ไอ้บอมกับไอ้ปาล์ม"ก็แท็กทีมมาต่อสองคนนี้ควE 7 นิ้วงามๆ แล้ว"ไอ้ตั้ง"ก็บอกว่า "วู้วว เย็Eทีละคนเสียเวลาว่ะ เย็EสองควEทีเดียวไปเลย" ผมได้ยินก็ตกใจ แต่นังไม่ทันได้ทำไรไอ้บอมก็ยัดควEมันเข้ามาซะแล้ว แล้วมันก็จับผมนอนหงายทับตัวมันแล้วให้ไอ้ปาล์มยัดควEเข้ามาข้างหน้าผม ตอนแรกก็เข้ายากแต่เพราะโดนไปหลายดุ้นแล้วสุดท้ายก็เข้าได้ไม่ยากนักแล้วพวกมันก้ส่งเสียงเฮฮา แล้ว"ไอ้ตั้งกับไอ้แมม" ก็เอาควEมันยัดปากผมต่อ จนตอนนี้ควEผมยังแข็งโด่อยู่เลย ไอ้แมมควE 8 นิ้ว ไอ้ตั้ง7*5 นิ้ว คับปากผมเลยผมส่งเสียงร้องไรไม่ได้เลย พวกมันสี่คนเย็Eผมไปสักพัก ก็กระฉุดน้ำควEใส่ผมไปอีกคนละระลอก ผมคิดว่าจะได้พักแล้วแต่ยัง "ไอ้โน่"กับ"ไอ้มอส"เข้ามาต่อ ควEไอ้โน่กะไอ้มอส เท่ากันคือ 7 นิ้ว พวกมันสองคนก้เย็EตูดผมสองควEในรูเดียวต่อ เหลือ"ไอ้ไฟต์" ก็เอาควEยัดเข้าปากผม หุ่นไอ้ไฟต์บึกสุดในกลุ่ม เพราะมันเล่นกล้ามแถมตัวขาวอีก พวกมันเย็Eผมไปสักพัก ก็กระฉูดน้ำควEใส่ผมไปอีกแล้วทิ้งผมให้นอนจมกองน้ำควEอยู่อย่างนั้นแล้วพวกมันก้ไปกินเหล้าต่อ ผมดูนาฬิกาก็เที่ยงคืนกว่าๆแล้ว ผมเผลอหลับไปสักพักก็ตื่นมาเพราะรู้สึกเจ็บที่รูตูดพวกมันกลับเวียนเย็Eผมกันอีกคนละรอบ ตอนนี้น้ำผมยังไม่ได้ออกเลยผมเลยยังเงี่ยนอยู่ พอเวียนครบรอบไอ้เติ้ลก้เอาขวดเหล้ายัดตูดผมมันเข้าไปทั้งขวดเลยไอ้เติ้ลเลยเรียกเพื่อนๆมาดูแล้วหัวเราะที่เห็นตูดผมบาน แล้วไอ้แมมก็พูดขึ้นว่า "กูว่าเรามาเพิ่มความเสียวดีกว่า"

12

1280

755

เครดิต

ฮีโร่ LV.4

Rank: 4

เครดิต
    755
    • พลังน้ำใจ: 22
    • พลังดอร์: 3873
    • ทอง: 0
    • พ้อยต์: 4580
    โพสต์ 23-3-2018 05:55:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    สุดยอดครับ

5

3762

1545

เครดิต

ฮีโร่ LV.5

Rank: 6Rank: 6

เครดิต
    1545
    • พลังดอร์: 4890
    • ทอง: 50
    • พ้อยต์: 3766
    โพสต์ 24-3-2018 22:03:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ

1

233

97

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
    97
    • พลังน้ำใจ: 1
    • พลังดอร์: 401
    • พ้อยต์: 737
    โพสต์ 26-3-2018 19:08:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุร๕รับ

0

440

145

เครดิต

ฮีโร่ LV.2

Rank: 2

เครดิต
    145
    • พลังน้ำใจ: 0
    • พลังดอร์: 477
    • พ้อยต์: 943
    โพสต์ 12-4-2018 07:57:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ชอบมากๆ

0

1438

489

เครดิต

ฮีโร่ LV.3

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
    489
    • พลังน้ำใจ: 0
    • พลังดอร์: 1686
    • พ้อยต์: 3168
    โพสต์ เมื่อวานซืน 10:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ขอบคุณครับ
    ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|อุปกรณ์เคลื่อนที่|รายชื่อผู้กระทำผิด|DorZaa.org

GMT+7, 22-4-2018 08:11 , Processed in 2.200605 second(s), 26 queries , Gzip On.